Categories
Dulla makabila sitaki kuoa mpaka nijue audio

Dulla makabila sitaki kuoa mpaka nijue audio

Blog hii itakuwa ikiibua mijadala mbalimbali yenye kufurahisha, kuhuzunisha, kuelimisha na ujinga kidogo. Misemo hiyo ilitumika katika kuelimisha, kufundisha, kutoa ujumbe au kutoa tahadhari juu ya jambo fulani kulingana na suala husika. Wakati mwingine inakuwa ni vigumu kuelewa hadi pale atakapoelekezwa maana ya msemo huo.

Na mara nyingi misemo ya kale ilikuwa na ujumbe ambao huwezi kuupata endapo ni mvivu wa kufikiri. Inahitajika mtu awe na fikara jadidi au mwepesi wa kuchanganua mambo, vinginevyo atahangaika pasipo kupata ujumbe mahususi. Bibi yangu ndiye mwenye jina hili la Koero naweza kumwita Ulamaa kama wale watalamu wa mashairi au nimwite mtu mwenye misemo mingi ya kale yenye mafunzo mengi ndani yake. Huwezi kukaa na bibi Koero kwa mazungumzo bila kukupa semi za kale ambazo aidha za mafumbo au methali.

Nathubutu kumwita mkali wa tamathali za semi. Wakati fulani nilipomtembelea kule kijijini, nakumbuka siku moja wakati tunaenda kisimani kuteka maji tuliwakuta mabinti kadhaa pale mtoni wakicheza na wavulana badala ya kuteka maji. Na hili kwa mabinti wa vijijini ni mwanya mzuri sana, na baadhi yetu unatukumbusha kisa cha Ngoswe;Penzi kitovu cha Uzembe. Tunakumbuka Ngoswe alitumia mwanya wa binti Mazoea kwenda kisimani kuteka maji ili amwage sera zake. Sasa, Bibi yangu aliwakemea wale mabinti kwa kuwataka wateke maji na kupeleka makwao badala ya kucheza pale na wale wavulana, aliwakemea sana na kuwatahadharisha juu ya mchezo wao ule wa kukimbizana na wavulana kuwa hautakuwa na mwisho mzuri.

Lakini wale mabinti walimpuuza na kuendelea na mchezo wao huo, isipokuwa binti mmoja ambaye aliamua kuteka maji na kujitwisha na kuondoka zake akiwaacha wenzake ambao walikuwa wakimcheka, kwa kumwona muoga. Kwa hakika ilinigusa sana, na nakiri sikumwelewa alimaanisha nini, sikuchoka kudadisi. Hakika niliduwaa,nilihitaji maelezo zaidi. Maneno hayo yalinikumbusha gwiji wa sayansi Galileo Galilei ambaye alisema kuwa dunia hii haiko kama meza, kama watu wa enzi hizo walivyokuwa wameaminishwa.

Bali dunia ni duara na inazunguka katika mhimili wake na kulizunguka jua, ndiyo maana tunapata usiku na mchana, lakini mwanasayansi huyo alipingwa vikali na watu akiwemo mfalme, ikabidi ajinyamazie. Baada ya miaka kadhaa tangu atoe kauli ile, ilikuja kudhihirika kuwa utafiti wake ulikuwa ni sahihi.

Na hapo ndipo msemo huo unapokuwa na maana kama ukiuzungumza kwa kinyume chake. Kwa mfano yule binti kule mtoni ambaye alimsikiliza bibi Koero na kuamua kuteka maji na kuondoka huku akiwaacha wenzie wakimcheka, Je ni nani mjinga kati yake na wale wenzie?

Kama bibi koero alikuwa ni mwendawazimu basi ni Yule binti pekee aliyekuwa na akili zake aliyeelewa na kufuata malekezo ya bibi Koero, na kuwaacha wnzie ambao walimuona bibi Koero kama ni mwendawazimu, wakati wao ndio wendawazimu kwa kushindwa kuelewa kile alichosema. Nimekumbuka msemo huu baada ya kupitia blog kadhaa siku ya leo na kukutana na habari chungu mzima ambazo zimekuwa kama zimebeba fikra za mwendawazimu.

Tumekuwa tukiandika mambo mengi sana tukijaribu kugusa kila nyanja katika jamii yetu lakini kumekuwa na watu wachache wenye akili zao ambao ndio walioweza kusikiliza na kuelewa na wengine kutoa maoni yao. Kuna siku niliwahi kuweka porojo zangu hapa ambazo zilikuwa ni fikra zangu tu za kiwendawazimu lakini si haba niliwapata watu kadhaa wenye akili zao ambao walimudu kusoma ujinga wangu na kutoa maoni yao.

Miongoni mwao kuna maoni ya msomaji mmoja ambaye hakutaka kuweka utambulisho wake bayana, ambaye na yeye aliweka fikra zake za kiwendawazimu katika mada hiyo, ambapo nilivutiwa sana na mchango wake. Naomba uungane nami kwa kusoma maoni yake kama ifuatavyo hapo chini: "Dada Koero, leo ni siku ya kwanza kukutembelea humu. Nimeipenda sana blog yako. Nimeona umeandika sana kuhusu madhira ya mama zetu. Dada Koero mimi nakuunga mkono, maana I have lived this life. So I know it.

Inaonekana wengi tunaliona tatizo na tumeishi na haya matatizo, lakini wote tunasema ni serikali ndo yenye jukumu!

EPISODE 1: MZIGO

Mi nadhani we should be the change we seek! Tuanze na jukumu la kuchagua viongozi responsible na tuwawajibishe. Leo hii CCM akijua kwamba hana majority bungeni ya kupitisha sheria anazozitaka kwa manufaa yake Tatizo kubwa kwetu sisi waafrika popote tulipoM AMBO vipi marafiki? Naamini mpo wazima kabisa. Basi tuendelee na mada yetu tuliyoanza nayo wiki iliyopita, ambapo tunaangalia mambo ya muhimu kuzingatia kabla ya kuingia kwenye ndoa na mpenzi wako.

Wiki iliyopita tulianza kuona kuhusu imani za dini na changamoto zake wakati wa kufanya uamuzi wa kuingia kwenye ndoa. Sasa tuendelee…. Siku hizi kuna utaratibu wa ndoa za mseto; baadhi ya madhehebu yanaruhusu maharusi waoane chini ya msimamo wa imani yao hata kama kila mmoja anaabudu kwake. Kisheria halina tatizo hasa kwa kuwa suala la ndoa ni la kisheria zaidi. Tunaporudi katika utaratibu wa maisha ya kawaida ndipo tunapokutana na matatizo.

Yapo matatizo kadhaa yanayoweza kutokea kwa kuishi wanandoa wawili huku kila mmoja na imani yake.

Numpy masked value

Kama nilivyotangulia kusema kwamba imani ndiyo msingi, hivyo hata katika uhusiano na ndoa migogoro ikizidi, njia salama na za siri zaidi kumaliza ukiondoa kwa wanasaikolojia ni katika imani za dini. Tafiti zinaonesha kwamba, kesi nyingi zinazopelekwa kwa viongozi wa dini huisha kwa amani kuliko zile za kisheria.

Kuwa na imani tofauti, maana yake wanandoa wanakosa mahali sahihi pa kupeleka matatizo yao. Upo ushahidi mwingi wa wazi juu ya matatizo haya. Nitakupa mfano mmoja kutoka kwa msomaji mmoja niliyepata kuzungumza naye akiomba ushauri.

Mume wangu alinisisitiza nimfuate kwenye dini yake ili aweze kunioa, nikakubali. Mume wangu amekuwa mkorofi na ana wanawake wengine nje. Amani niliyoifuata kwenye ndoa yangu kwa kuamua kubadili dini siipati tena. Wakati ukifikiria moyo wako, mapenzi yako kwa mwenzako, fikiria pia kuhusu watoto wenu wajao. Je, watafuata madhehebu gani ikiwa mnaoana mkiwa mpo tofauti?

Hakika ni jambo la kutafakari kabla ya kuchukua uamuzi wa kuingia kwenye ndoa. Epuka mijadala ndani ya ndoa ambayo mnaweza kuijadili kabla hamjaingia kwenye ndoa. Wakati mwingine ukweli unaweza kuwa unauma lakini ni vizuri kuuchukua kama changamoto.

Haraka ya ndoa na kufanya uamuzi wa haraka wa kubadili imani au ndoa ya mseto, kunaweza kukusababishia matatizo. Ukikosea kuchagua mwenzi sahihi wa maisha ni dhahiri kwamba huko mbele maisha yako yanaweza kubadilika na kuwa machungu. Jifunze kupitia kwa wengine. Ili uwe salama na usiingie kwenye mtego huu ni vyema mkalizungumza jambo hili mapema sana.

Unapokutana na mwenzako na ukahisi kuna dalili za kufika mbali katika uhusiano wenu ni vyema mkazungumzia kuhusu imani zenu. Usisubiri tatizo likue, lazima ujue mwenzako ni imani gani ili baadaye mkifikia kwenye suala la ndoa isiwe tatizo kwako.

Wazee wanajua zaidi kuhusu hili ndiyo maana kijana akipata mchumba swali la kwanza kuuliza ni juu ya dini na kabila. Kuna makabila yana mila potofu; sasa huwezi kusubiri mpaka mtakapofikia kwenye mipango ya ndoa ndiyo unaanza kuchunguza.

Unaingia kwenye ndoa unakutana na tabia za ovyo, kumbe ni kosa lako hukuchunguza. Sitaki kuhukumu kabila fulani hapa, ila unapaswa kuwasilikiza wazee kuhusu mila na desturi za kabila unalotarajia kuoa kabla ya kufanya uamuzi. Naamini kuna kitu mmepata, siyo? Basi hadi wiki ijayo. Install Globalpublishers Application. Search for:.Smash Juanito. Get News, Music, Video and Software Kwenye ukurasa wake wa instagram Ndikumana amepost picha hizo, huku akiandika ujumbe kama ambao unaonekana ni kurusha vijembe kwa mwenza wake huyo, ambaye Share to Twitter Share to Facebook.

Irene Uwoya amethibitisha tetesi za kuwa amefunga ndoa na Dogo Janja. Ameandika kwenye Instagram kuwa ana furaha kubwa kuolewa na rapper huyo ambaye ni mwanaume wa ndoto yake. Kabla ya hapo, Irene Uwoya alikuwa ameolewa na Hamad Ndikumana na Msanii wa muziki wa Bongo Flava, Barakah The Prince amesema anapoachana na mpenzi wake ni lazima awe adui yake kwanza, hivyo wale wanaodai kuwa wameachana na mpenzi wake, Naj hilo halipo kwa sababu bado wapo pamoja.

Download: Foby x Mr. Labels: DownloadsMusic Reactions:. Norway inasema kuwa kundi la watafutaji limepata mabaki ya ndege ya Urusi aina ya helikopta, ambayo ilianguka baharini ikiwa na watu 8 ndani yake. Ndege hiyo ambayo haikuwa haijulikani iliko tangu Alhamisi, kwa sasa iko chini ya bahari karibu na eneo la Barentsburg, kwa mujibu wa maafisa. Polisi nchini Norway sasa wanaweza Watch Here. Diamond amefunguka kuhusu fedha anazowalipa wasanii wa Marekani kwa ajili ya kufanya kolabo.

Akiongea na Dizzim Online hit maker huyo wa Hallelujah amesema kuwa hakuna fedha yoyote ambayo amewahi kumlipa msanii yoyote wa nchi hiyo ambao tayari ameshafanya nao kolabo. Msanii wa muziki Bongo, Baraka The Prince amejibu tetesi za kuyumba kimaisha, Tangu msanii huyo kuondoka katika label ya RockStar kumekuwa na taarifa zinazodai msanii huyo kuyumba kiuchumi hadi kupelekea kuuza gari kitu ambacho amekikanusha. Producer wa muziki kutoka studio za Fish Crab, Lamar amesema producer wa Bongo wanatoza gharama za chini zaidi katika kurekodi ukilinganisha na nchini nyingine Afrika.

Kutokana na hilo Lamar ameshauri kuwa ni vema kwa wasanii kutoa sapoti kwa producer wa Bongo na si vinginevyo. Mume mtarajiwa wa msanii ambaye ni mfano wa kuigwa kwa mabinti kutokana na juhudi zake za kupambana na maisha, Zuwena Mohamedi au Shilole, ameweka wazi matarajio ya kumpeleka Ulaya kula 'honey moon' mke wake huyo mtarajiwa.

Akizungumza na mwandishi, mwanaume huyo anayejulikana kwa jina la Uchebe, amesema ndoa yake na msanii huyo itakuwa mwezi wa 12 mwaka huu kwa kuwa Mamlaka ya Hifadhi ya Ngorongoro NCAAimeanza kulima majani aina ya lusini ambayo ni chakula cha Faru Fausta ili kupunguza gharama za kumtunza mnyama huyo.

Faru Fausta mwenye miaka 54 anahifadhiwa kwenye banda ndani ya Hifadhi ya Ngorongoro ikiwa ni hatua ya kumlinda asiliwe na wanyama wengine kutokana na Baadhi ya wasanii nchini Kenya wameanza kutupiana lawama kwa kukaa kimya bila kupaza sauti kwamatukio mya mauaji ya kisiasa yanaoendelea nchini humo. Miongoni mwa wasanii hao ni pamoja na Octopizzo ambaye hivi karibuni alimvaa msanii mwenzake Jaguar akimtuhumu kukaa kimya bila kuchukua hatua yoyote juu ya vijana wa eneo lake wanaofanya vurugu hadi Ktk pita pita zangu leo nmekutana na post kadhaa za picha pamoja na video ikimuonesha Diamond Platnumz na Omarion wakiwa pamoja japo ktk ukurasa wa Diamond hajapost chochote wala hajazungumza chochote kuhusiana na swala hilo.

Imeonekana ktk ukurasa wa Zari mama wa toto wa Diamond picha ambayo zari amepiga akiwa na wawili hao na kuandika caption iliyo somekaNi saa moja Jioni mda huo wakionekana mama na mwanaye aitwaye Zamda. Sehemu waliyokaa ilikuwa ni Jikoni wakiwa wanafanya Maandilizi ya chakula cha usiku. Jikoni hapo chakula ambacho kilikuwa kimebandika na kufunikiwa haki ilikuwa ni wali ambao ndio ulikuwa umedhamiriwa kuliwa usiku ule. Zamda kwa umri wake ndiyo ulikuwa ni umri wa tayari kufikia kuvunja ungo.

Tangu akiwa mdogo ni mwana ambaye Kwakweli ambaye amejaaliwa uzuri ambao Kwakweli ni mungu amemjaalia. Basi mda huo mama Zamda akawa na maongezi kidogo na mwanaye Wakati wakiwa wanangojea wali uweze kuiva. Mda huo Mama Zamda akiwa amekalia kiti aina kigoda naye Zamda akiwa amekalia kigoda. Taa iliyokuwa ikiwapatia mwanga hapo jikoni ilikuwa ni taa ya kuchajisha kwa kutumia mwanga wa jua Yaani Solar Power. Kwahiyo mazungumzo yao yalikuwa kama ifuatavyo.

Mwanangu Zamda ndiyo hivyo umeshakua. Utoto umekutoka na kwasasa umeingia kwenye usichana. Ambapo utoto huo ulikuwepo ni Kwasababu ya ukuzi wa mola namna ulivyo. Na kwasasa ndiyo Hivyo umeshakuwa katika makuzi mengine tena Yaani baada kuvunja ungo.

Kuvunja ungo ndiyo mwanzo wa kuanza kuweza kujielewa Sasa ni tabia gani wewe kama msichana utakayokuwa nayo. Kwakweli mwangu kati ya watoto wangu ambao wananikosha roho yangu ambao kwaujumla nawategemea watakuja kniondoa katika haya maisha mabovu tunayoyaishi ni wewe.

Audio Sitaki Kuoa Mpaka Nijue Free Mp3 Download

Najua iko siku na mimi ntaitwa mama mke na mtu ambaye anamiliki migari hiyooo. Yote hiyo ni kwasababu tu ya wewe mwanangu Zamda. Kwakweki mwanangu kwa uzuri umejaaliwa hadi natamani ningekuwa na hela ningeeajiri hata askari awe anakulinda tu na huyo askari awe ni askari wa kike mwenye nguvu ya kukulinda kwelikweli. Ila tatizo ndilo hilo sasa sisi mahoehae mungu ndicho alichotujaalia. Mama Unamaanisha nini unaposema Miluzi mingi humchanganya Mbwa?.

Harvey norman jedilni stoli

Lakini kwa wewe kwa vile ni mwanangu hivyo basi nakupenda na pia nakutakia Maisha ambayo Kwakweli hata nikifa usiku wa leo hii maneno yangu haya yatakuwa yakisikika masikioni mwako. Macho yako yatakuwa yanavuta taswira ya namna tulivyokaa na taa yetu hapa.Post a Comment.

Nakusalimu mtu wa Mungu. Na kila mfanyalo, kwa neno au kwa tendo, fanyeni yote katika jina la Bwana Yesu, mkishukuru Mungu Baba kwa yeye. Christopher Mwakasege. Wiki ya Sita. Jambo la Sita. Uamuzi wa kuoa au kuolewa unaweza wakati mwingine kukuletea marafiki au maadui.

Sasa nakufikirisha hivi vitu vikusaidie, inawezekana kabisa hujafikia umri wa kuoa au kuolewa,lakini ninakuambia weka maombi yako ya akiba, sijui kwa upande wako, lakini mara nyingine huwa nawaombea watoto wangu maombi ya akiba, kwa ajili ya ndoa zao kama Yesu atakuwa hajarudi, kwa sababu najua maana yake ni nini.

Ni vizuri upate maombi ya namna hii mara kwa mara -ujiombee mwenyewe, ukipata watu wa kukuombea shukuru Mungu, lakini hata kama hujapata watu wa kukuombea, ninakuambia kazana kujiwekea maombi ya akiba. Hiyo ni njia panda. Mahali pa kuoa au kuolewa ni njia panda. Ukichagua njia ambayo haiko sawasawa, maisha yako yatakuwa magumu sana. Sasa ukiangalia kwenye kitabu cha Hesabu. Unajua ugomvi uliingia kiasi ambacho Mungu akasikia yale maneno na hayakumfurahisha,akawaita kwenye hema. Ikabidi ajieleze wazi uhusiano wake na Musa.

Current river rv park lots for sale

Sivyo ilivyo kwa mtumishi wangu, Musa; Yeye ni mwaminifu katika nyumba yangu yote; kwake nitanena mdomo kwa mdomo, Maana, waziwazi wala si kwa mafumbo; Na umbo la BWANA yeye ataliona.

Mbona basi ninyi hamkuogopa kumnenea mtumishi wangu, huyo Musa? Ugomvi umetokea wapi? Musa alipooa! Kwa kuwa ameoa msichana ambaye dada yake hakumtaka. Mungu alimtaka, lakini dada yake hakumtaka. Dada mtu akaanza kumsema kaka yake, Mungu akampa adhabu! Dada mtu alipopewa adhabu ile na kaka mtu akapata shida, Israeli nzima ikapata shida, hawakusafiri walisimama wote, hawakuendelea na safari. Ugomvi ulitokea wapi?

Ulitokea mtu mmoja alipooa!Msanii wa muziki wa kizazi kipya Tanzania Juma Mussa Mkambala a. Akizungumza na G. LOVETZ Jux amesema kuwa ingawa maandalizi ya kufanya wimbo huo kupitia mdundo uliotumika katika wimbo yalikuwepo lakini kukamilika kwa wazo la wimbo umezungumzia zaidi hali ya kimapenzi na kuachana kwake na mpenzi wake wa zamani muimbaji Vanessa Mdee. Staa wa muziki wa kizazi kipya kutoka Tanzania, Juma Jux na muimbaji Vanessa Mdee kwa mashabiki imeonekana kuwa walipendezwa sana na uliokuwa uunganiko wao kama wapenzi na huku maoni ya wengi yakionekana kuwaomba warudiane na baadhi yao kujaribu kutuma maombi kwao.

Baada ya mahojiano ya Jux na G. LOVETZ maoni ya wini yameibuka wakiwataka wamelize tofauti yao na warudi kuwa wapenzi kama zamani kulingana na kile walichokisikia kutoka kwa Jux ambapo amebainisha kuwa wazo la wimbo wake mpya lilizaliwa kutokana yeye kuwa kayika panda shuka za kimahaba na Vanessa.

Hata hiivyo kwa maoni ya baadhi ya waliomsikia Jux katika maojiano imehisiwa kwamba waligundua kuwa bado kuna mahaba ya dhati kwa Jux, hivyo sio vyema kama hawatarudiana.

Msanii wa muziki wa kizazi kipya Aslay baada ya kuzungumziwa sana kwa kasi yake ya kuachia nyimbo baada ya nyingine bila kuwaachia nafasi ya mashabiki kupumua, amedondosha nyingine ambayo mara hii iko katika maadhi na muonekana kama SIMBA.

Hata hivyo kwa mahesabu ya haraka haraka ndani ya muda usiopungua miezi minne Aslay ameachia nyimbo zisizopungua sita ambazo zimetoka sambamba na video bila kujali kuwa ataweka msongamano wa nyimbo nyingi katika mzunguko wa uchezwaji katika vituo vya matangazo ndani na nje ya Tanzania. Dayna Nyange aungana na A. Y, Diamond na Vanessa Mdee katika hili.

Msanii wa Bongo Flava, Dayna Nyange amezungumzia muonekano wake mpya baada ya kuweka meno ya gold. Muimbaji huyo amesema wasanii wengi walifanya hivyo lakini walikuwa wananunua yale meno ya kuweka na kutoa lakini alivyoweka yeye ni tofauti kwani huwezi kuyatoa hadi pale atakapoenda kwa wahusika ili kuyatoa.

Name puns tinder olivia

Msanii mkongwe wa muziki wa hop hop, Afande Sele baada ya kujwa kwenye wimbo Zilipendwa wa WCB, amedai amependezwa na kitendo hicho kwa mpongeza Diamond Platnumz.

Wasanii wengine waliotajwa kwenye wimbo huo ni H Baba, Mr Nice pamoja na wengine wengi. Wimbo huo umeachiwa muda mchache baada ya Alikiba kutoka RockStar kuachia wimbo wake mpya, Seduce Me. Mimi Baba Yenu eeeeh!! Sina Nguvu tenaaa Eeeeh za kuua Tembooo. Baada ya maneno kuwa mengi kuhusu ngoma yake ya Fresh Remix, Fid Q amefunguka na kusema hakujua kama mistari ya Diamond ilikuwa na lengo la kumdiss Alikiba kwa sababu yeye ni mtu wa hip hop na hajui chochote kuhusu Bongo Flava.

Rapper huyo ameeleza kuwa alikuja kujua hilo wakati wimbo umeshatoka hata hivyo hakuona kama kuna kibaya kilichofanyika kama inavyodai ila hajapendezwa na kitendo cha Ommy Dimpoz kuchukulia suala hilo binafsi zaidi na kuondoa maana ya burudani. Hata hivyo Fid Q ameongeza kuwa alichofanya Diamond siyo disrespect kwa Alikiba bali ni battle skills na siyo taarabu kwa watu wengi walivyokuwa wakidai katika mitandao.

Fresh Remix ni ngoma ya Fid Q ambayo amemshirikisha Diamond na Rayvanny, kutokana mistari ya Diamond kuonekana inamlenga Alikiba, naye alijibu kupitia mtandao wa twitter. Siku iliyofuata Diamond aliachia audio clip katika mtandao wa Instagram ambayo inaaminika ilimlenga Ommy Dimpoz na Alikiba, ndipo Dimpoz alipochua uamuzi wa kuandika maneno makali kwa Diamond na familia yake katika mtandao wa Instagram.

Kesi ya Usher Raymond yafika patamu. Huenda kesi inayomuandama mwanamuziki Usher Raymond, ikafutwa wakati wowote endapo tu jaji wa mahakama akiridhia ombi lililotolewa na mwanasheria wa msanii huyo juu ya kutokumwambukiza mtu ugonjwa wa zinaa.Diamond Platnumz has revealed the reason why he broke up with Zari Hassan, the mother of his two kids Princess Tiffah and Prince Nillan.

Among the many reasons is the fact that Zari had been dating Nigerian singer Peter Okoye and even bringing other men into their home. Among the other reasons why Diamond strayed is because his baby mama refused to relocated to Tanzania so as to be closer to him.

The father of three has since moved on and is currently dating Kenyan heartthrob Tanasha Donna whom he plans to wed. Vera Sidika is known to many as a socialite before she made a name for herself in the business women list, funny as it may sound she thinks she can sing.

Personally I think this damsels should just concentrate on something else. The music field is not for the faint hearted and with the stiff competition we all want authentic music sio mambo ya trial and error. Here are the songs be the judge. Diamond Platnumz mum, Mama Dangote has given him the go ahead to marry his Kenyan heart throb Tanasha Donna in a touching message.

The Bongo star recently announced that he has plans to walk down the aisle in a wedding that will be held for four days from February 14th to 17th Diamond Platnumz is a pro not only when it comes to producing music but also when it comes to selecting women,his taste for women is unmatched. He recently got hitched to a Kenyan lass Tanasha Donna and going by his confession it is obvious the two are in love.

Well Tanasha is not the first nor the second woman has dated. He is a father of three two kids with Zari ,a son and daughter and he also has a son with Hamisa Mobetto. While in Kenya, she is with best female friend, Cuppie Ayokya, who was her shoulder to lean on after taking off from Tanzania when Zari came for the launch of Danube Homes. While here she has been hanging out with Chipukeezy and other Kenyan celebs but it is this photos that have caught our attention.

Here are some of their hilarious comments. Shauri yako. Haki vivian unachukuliwa bwana peupe. According to the damsel, the song was recorded last year While releasing the clip, Hamisa gave her thoughts saying. The child has been under a lot of scrutiny with some even claiming that he was fathered by other men.

Read more. Halaf cha kuongeza, msiniletee Uteam wenu kwa Watoto zangu! Dear women, if you want to stay happy in your marriage please adhere to the rules and regulations set by your in-laws. Diamond Platnumz mother further revealed that Hamisa insulted her during an interview with a local media house and she was hurt. Not the son Diamond sired with Hamisa.